Khám phá các video về Hanoi Academy
Halloween
Trung Thu
Primary's Got Talent
Halloween Hanoi Academy 2022
Tại Hanoi Academy, nơi đặt mục tiêu đào tạo những “công dân toàn cầu”, Halloween là một trong những sự kiện được đầu tư nhất trong năm học với đa dạng các hoạt động để tăng cường phát triển toàn diện cũng như sự gắn kết và thi đua giữa các tập thể. Tuần lễ hóa trang nổi bật lên trong chuỗi các hoạt động của sự kiện Halloween tại Hanoi Academy với những chủ đề đặc sắc, cho các ACERS không gian để thỏa sức sáng tạo.
Trung Thu Hanoi Academy 2022
Hòa chung không khí rộn ràng đầm ấm của Tết đoàn viên, chương trình "Light up the Latern - Fire up the merriment" được tổ chức với tiêu chí mang lại cho các con một buổi lễ đáng nhớ và đậm màu sắc Hanoi Academy. Trong khuôn khổ chương trình, các con được thỏa sức sáng tạo khi có cơ hội tham gia vào nhiều hạng mục khác nhau: Trang trí trại Nhà; Bày mâm cỗ Trung Thu; Dựng tiết mục văn nghệ tập thể; Hoạt động gian hàng, ...
Hanoi Academy's Got Talent - 2022-2023
Primary’s Got Talent là sự kiện thường niên của trường Tiểu học Hanoi Academy nhằm giúp các con học sinh có cơ hội thể hiện tài năng, đam mê và khẳng định bản thân mình
Khám phá các hình ảnh về Hanoi Academy
Halloween
Trung thu
Đổi sách lấy cây
Between The Lines
Primary's Got Talent
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-11.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-11.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-11.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-11.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-11.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Halloween-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/Trung-thu-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/doi-sach-lay-cay-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/between-the-lines-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-3.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-2.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-10.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-9.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-8.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-7.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-6.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-1.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-4.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-5.jpg)
![](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/12/primarys-got-talent-3.jpg)
![decor-fly](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/themes/main/assets/images/commons/decor_h_s8.png)
Trường Song ngữ Quốc tế Hanoi Academy tuyển sinh năm học 2024-2025
Hanoi Academy sẽ đồng hành cùng các con trên con đường trở thành công dân toàn cầu thực thụ
![Hanoi Academy Gallery](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/uploads/2022/11/CRN_9917-2.png)
![bg_intro_register_def](https://hanoiacademy.edu.vn/wp-content/themes/main/assets/images/commons/frm_re_bg.jpg)
Phát triển cùng chúng tôi
Đội ngũ Tuyển sinh sẽ tư vấn tận tâm và đem lại trải nghiệm tuyệt vời nhất cho gia đình!