Danh sách giải “Tuần lễ thể thao 2018”

Sau 1 tuần thi đấu sôi nổi và kịch tính, giải thể thao thường niên – Tuần Lễ thể thao cấp tiểu học  Hanoi Academy năm học 2017 – 2018 đã thành công tốt đẹp.

Với hơn 200 lượt học sinh đăng ký thi đấu tại 5 môn thể thao truyền thống của nhà trường: Bóng né, cờ vua, cầu lông, điền kinh và bơi lội. Sau các lượt thi đấu, trường đã tìm ra được những nhà vô địch mới, những VĐV sẽ đại diện cho Hanoi Academy tham dự các giải thể thao cấp Quận, cấp Thành phố và giải thể thao trong hệ thống các trường Song ngữ, Quốc tế.

Xin chúc mừng các VĐV đã đăng ký tham gia tuần lễ thể thao. Mong rằng thông qua hoạt động thi đấu này các con sẽ có thêm những trải nghiệm mới trong hoạt động thi đấu thể thao, các con sẽ đoàn kết hơn, tự tin hơn trong thể thao cũng như trong cuộc sống.

Danh sách các VĐV đoạt giải:

  1. Môn bóng né – thể thao tập thể

Giải

Lớp

Nhất

1A2

Nhì

1A1

 

  1. Môn điền kinh – chạy ngắn 60m

2.1. Khối 1

Giải

Họ và Tên

Giới tính

Thành tích

Lớp

Nhất

Vũ Nam Anh

Nam

11.09

1A1

Nhì

Đỗ Đăng Khánh

Nam

11.43

1A1

Ba

Bùi Thị Hà Phương

Nữ

11.81

1A1

 2.2. Khối 2, 3 – Nữ

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Lớp

Nhất

Lê Hà Trang

10.28

3A2

Nhì

Nguyễn Thị Hồng Mẫn

10.56

3A3

Ba

Đặng Vũ Huyền Trân

11.33

3A1

 Khối 2, 3 – Nam

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Lớp

Nhất

Lê Đức Anh

9.75

3A2

Nhì

Nguyễn Gia Bảo

10.27

3A2

Ba

Nguyễn Hiển Vinh

10.60

2A1

2.3. Khối 4, 5 – Nữ

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Lớp

Nhất

Nguyễn Trang Nhi

10.21

5A1

Nhì

Bùi Ngọc Bảo Nhi

10.30

5A1

Ba

Đỗ Ninh Ngọc Khánh

10.55

5A1

 2.4. Khối 4, 5 – Nam

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Lớp

Nhất

Nguyễn Cảnh Lâm Anh

9.35

5A1

Nhì

Hà Việt Linh

9.50

5A2

Ba

Nghiêm Thế Phát

9.56

5A2

 3. Môn cờ vua

3.1. U11

Giải

Họ và Tên

Lớp

Nhất

Nguyễn Nam Khánh

4A1

Nhì

Nghiêm Thế Phát

5A2

Ba

Phạm Đức Minh

5A1

3.2. U9

Giải

Họ và Tên

Giới tính

Lớp

Nhất

Hoàng Thọ Hà Minh

Nam

3A1

Nhì

Ngô Nguyễn Trường Lân

Nam

2A1

Ba

Trần Đức Anh

Nam

2A2

  1. Môn cầu lông

4.1. Nữ

Giải

Họ và Tên

Lớp

Nhất

Nguyễn Thảo Nguyên

5A3

Nhì

Đinh Hà Anh

4A2

Ba

Ngô Gia Linh

4A3

 4.2. Nam

Giải

Họ và Tên

Lớp

Nhất

Nguyễn Triệu Đức Khánh

5A1

Nhì

Tạ Duy Quang

5A2

Ba

Nghiêm Thế Phát

5A2

  1. Môn bơi lội

5.1. Nữ U11

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Lớp

Nhất

Nguyễn Linh Anh

57’53

4A1

Nhì

Vũ Thanh Hương

58’18

5A1

Ba

Bùi Ngọc Bảo Nhi

1’08

5A1

 5.2. Nam U11

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Ghi chú

Nhất

Trần Nhật Anh

47.24

5A3

Nhì

Đào Hoàng Phương Duy

48.86

5A1

Ba

Đinh Quốc Bảo Lâm

52.57

4A2

 5.3. Nữ U9

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Ghi chú

Nhất

Nguyễn Phương Nhi

1’14

3A1

Nhì

Mai Hải Anh

1’22

3A1

Ba

Hà Ngọc Bảo Chi

1’26

3A1

 5.4. Nam U9

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Ghi chú

Nhất

Lê Đức Anh

50.01

3A2

Nhì

Nguyễn Sơn Nam

1’05

3A1

Ba

Trần Hastie Sam

1’13

3A3

 5.5. Nữ U8

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Lớp

Nhất

Lê Duy Anh

1’20

2A1

Nhì

Nguyễn Xuân Dũng

1’31

2A3

Ba

Lê Quý Đức

1’35

2A3

 5.6. Nam U8

Giải

Họ và Tên

Thành tích

Lớp

Nhất

Nguyễn Tuệ Khanh

1’29

2A1

Nhì

Phan Hà My

1’45

2A1

Ba

Đỗ Nguyễn Minh Minh

1’46

2A1

Trường Song ngữ Quốc tế Hanoi Academy