Danh sách giải “Tuần lễ thể thao 2018”

Sau 1 tuần thi đấu sôi nổi và kịch tính, giải thể thao thường niên – Tuần lễ thể thao cấp tiểu học  Hanoi Academy năm học 2017 – 2018 đã thành công tốt đẹp.

Với hơn 200 lượt học sinh đăng ký thi đấu tại 5 môn thể thao truyền thống của nhà trường: Bóng né, cờ vua, cầu lông, điền kinh và bơi lội. Sau các lượt thi đấu, trường đã tìm ra được những nhà vô địch mới, những VĐV sẽ đại diện cho Hanoi Academy tham dự các giải thể thao cấp Quận, cấp Thành phố và giải thể thao trong hệ thống các trường Song ngữ, Quốc tế.

Xin chúc mừng các VĐV đã đăng ký tham gia tuần lễ thể thao. Mong rằng thông qua hoạt động thi đấu này các con sẽ có thêm những trải nghiệm mới trong hoạt động thi đấu thể thao, các con sẽ đoàn kết hơn, tự tin hơn trong thể thao cũng như trong cuộc sống.

Danh sách các VĐV đoạt giải trong Tuần lễ thể thao:

  1. Môn bóng né – thể thao tập thể
GiảiLớp
Nhất1A2
Nhì1A1

 

  1. Môn điền kinh – chạy ngắn 60m

2.1. Khối 1

GiảiHọ và TênGiới tínhThành tíchLớp
NhấtVũ Nam AnhNam11.091A1
NhìĐỗ Đăng KhánhNam11.431A1
BaBùi Thị Hà PhươngNữ11.811A1

 2.2. Khối 2, 3 – Nữ

GiảiHọ và TênThành tíchLớp
NhấtLê Hà Trang10.283A2
NhìNguyễn Thị Hồng Mẫn10.563A3
BaĐặng Vũ Huyền Trân11.333A1

 Khối 2, 3 – Nam

GiảiHọ và TênThành tíchLớp
NhấtLê Đức Anh9.753A2
NhìNguyễn Gia Bảo10.273A2
BaNguyễn Hiển Vinh10.602A1

2.3. Khối 4, 5 – Nữ

GiảiHọ và TênThành tíchLớp
NhấtNguyễn Trang Nhi10.215A1
NhìBùi Ngọc Bảo Nhi10.305A1
BaĐỗ Ninh Ngọc Khánh10.555A1

 2.4. Khối 4, 5 – Nam

GiảiHọ và TênThành tíchLớp
NhấtNguyễn Cảnh Lâm Anh9.355A1
NhìHà Việt Linh9.505A2
BaNghiêm Thế Phát9.565A2

 3. Môn cờ vua

3.1. U11

GiảiHọ và TênLớp
NhấtNguyễn Nam Khánh4A1
NhìNghiêm Thế Phát5A2
BaPhạm Đức Minh5A1

3.2. U9

GiảiHọ và TênGiới tínhLớp
NhấtHoàng Thọ Hà MinhNam3A1
NhìNgô Nguyễn Trường LânNam2A1
BaTrần Đức AnhNam2A2
  1. Môn cầu lông

4.1. Nữ

GiảiHọ và TênLớp
NhấtNguyễn Thảo Nguyên5A3
NhìĐinh Hà Anh4A2
BaNgô Gia Linh4A3

 4.2. Nam

GiảiHọ và TênLớp
NhấtNguyễn Triệu Đức Khánh5A1
NhìTạ Duy Quang5A2
BaNghiêm Thế Phát5A2
  1. Môn bơi lội

5.1. Nữ U11

GiảiHọ và TênThành tíchLớp
NhấtNguyễn Linh Anh57’534A1
NhìVũ Thanh Hương58’185A1
BaBùi Ngọc Bảo Nhi1’085A1

 5.2. Nam U11

GiảiHọ và TênThành tíchGhi chú
NhấtTrần Nhật Anh47.245A3
NhìĐào Hoàng Phương Duy48.865A1
BaĐinh Quốc Bảo Lâm52.574A2

 5.3. Nữ U9

GiảiHọ và TênThành tíchGhi chú
NhấtNguyễn Phương Nhi1’143A1
NhìMai Hải Anh1’223A1
BaHà Ngọc Bảo Chi1’263A1

 5.4. Nam U9

GiảiHọ và TênThành tíchGhi chú
NhấtLê Đức Anh50.013A2
NhìNguyễn Sơn Nam1’053A1
BaTrần Hastie Sam1’133A3

 5.5. Nữ U8

GiảiHọ và TênThành tíchLớp
NhấtLê Duy Anh1’202A1
NhìNguyễn Xuân Dũng1’312A3
BaLê Quý Đức1’352A3

 5.6. Nam U8

GiảiHọ và TênThành tíchLớp
NhấtNguyễn Tuệ Khanh1’292A1
NhìPhan Hà My1’452A1
BaĐỗ Nguyễn Minh Minh1’462A1

Danh sách giải “Tuần lễ thể thao 2018”

Trường Song ngữ Quốc tế Hanoi Academy

Xem thêm thông tin: tại đây